โครงการส่งเสริมการออกกำลังกาย แก่ประชาชนทั่วไป ชมรมสร้างเสริมสุขภาพ องค์การบริหารส่วนตำบลโนนทองอินทร์ ตำบลโนนทองอินทร์ อำเภอกู่แก้ว จังหวัดอุดรธานี ประจำปีงบประมาณ 2566 |
![Responsive image](./system_files/315/5f2e4d22aabba6617feadadaa181deb6.jpg) |
สำนักงานปลัด งานสธารณสุข รายงานผลการดำเนินงานตามโครงการส่งเสริมการออกกำลังกาย แก่ประชาชนทั่วไป ชมรมสร้างเสริมสุขภาพ องค์การบริหารส่วนตำบลโนนทองอินทร์ ตำบลโนนทองอินทร์ อำเภอกู่แก้ว จังหวัดอุดรธานี ประจำปีงบประมาณ 2566 |
|
โพสเมื่อ : 20 ธ.ค. 2566 |
|
|