ภาพกิจกรรมการประชุมประจำเดือนกุมภาพันธ์ (การสร้างวัฒนธรรม No Gift Policy ) |
![Responsive image](./system_files/315/39b0010f4081cb26d8c3fce80c3ef888.png) |
การประชุมบุคลากรในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลและภาคีเครือข่ายในเดือนกุมภาพันธ์ เพื่อประกาศเจตนารมณ์ นโยบายไม่รับของขวัญ และของกำนัล (การสร้างวัฒนธรรม No Gift Policy) เพื่อเป็นการปลูกผังจิตสำนึก หรือสร้างวัฒนธรรม ในบุคลาการในองค์กร ขององค์การบริหารส่วนตำบลโนนทองอินทร์ อำเภอกู่แก้ว จังวัดอุดรธานี |
|
โพสเมื่อ : 14 มี.ค. 2566 |
|
|