โครงการ โนนทองอินทร์ร่วมใจ ปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี |
![Responsive image](./system_files/315/ab7d860e4dd3a9f26e34c90b6dd2d7a8.jpg) |
เนื่องในวันที่ 3 มิถุนายน 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลโนนทองอนทร์ จัดทำโครงการโนนทองอินทร์ร่วมใจ ปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติขึ้น เพิ่มพื้นที่สีเขียว อนุรักษณ์สิ่งแวดล้อม แสดงถึงความรักสามัคคีของส่วนราชการและประชาชนในเขตพื้นที่ตำบลโนนทองอินทร์ นำโย นายอารุณ ลุนพิจิตร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโนนทองอินทร์และหัวหน้าส่วนราชการในพื้นที่ |
|
โพสเมื่อ : 03 มิ.ย. 3109 |
|
|